Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Lắp Camera Thủ Đức, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.

RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850

Giá : 9.047.500
Giá Khuyến Mãi: 9.047.500
Sản Phẩm: Hãng Ruijie

RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850

📋 Đặt Điểm Thiết Bị Mạng 40G-QSFP-SR-MM850 Thông Số
©️ Camera 40G-QSFP-SR-MM850 Hãng Ruijie
🌈 Độ Nét sp Khác
🔬 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💡 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
💎 Điểm Nỗi Bật sp khac
Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 phù hợp với đầu cắm LC, có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt, di chuyển. Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 có khả năng truyền và nhận tín hiệu tốt và ổn định cao. Nhờ vào bước sóng hoạt động 1550nm, với khoảng cách tối đa là 40km cho những kết nối point-to-point.

 

MÔ TẢ SẢN PHẨM:

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.

Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.

Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 phù hợp với đầu cắm LC, có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt, di chuyển. Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 có khả năng truyền và nhận tín hiệu tốt và ổn định cao. Nhờ vào bước sóng hoạt động 1550nm, với khoảng cách tối đa là 40km cho những kết nối point-to-point.

THÔNG SỐ KĨ THUẬT  RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850
 
- Formfactor: QSFP
 
- Tốc độ: 40G
 
- Ứng dụng chính: 40GBASE-SR4
 
- Trung bình: Đa chế độ
 
- Tiêu chuẩn MSA: Bộ thu phát QSFP
 
- Tầm với: 150m
 
- Phạm vi nhiệt độ: 0 ° C đến + 70 ° C
 
- Bước sóng-RX: 850nm
 
- Bước sóng-TX: 850nm
 
- Trọng lượng sản phẩm: 0,02 Kg
 
- Đầu nối: MPO / MTP
 
- Phạm vi nhiệt độ: 0 ° C đến + 70 ° C
 
Ưu điểm:
 
-Dễ dàng quản lí
 
-Hiệu suất vượt trội
 
-Bảo mật cao
 


  • Lắp đặt camera tân phú RUIJIE RG-SNC-Pro-Base-EN

    RUIJIE RG-SNC-Pro-Base-EN

    20.075.000
    RG-SNC-Pro-Base-EN (Smart Network Commander) là một hệ thống quản lý mạng do Ruijie Networks đưa ra, được thiết kế đặc biệt để quản lý và cấu hình hiệu suất mạng.Thành phần cơ bản của Chỉ huy mạng thông minh (Giấy phép nút được bán riêng). Quản lý cấu trúc liên kết cho phép người dùng làm việc trên cấu trúc liên kết mạng của họ. .

  • Lắp đặt camera tân phú RUIJIE XG-SFP-AOC3M

    RUIJIE XG-SFP-AOC3M

    5.115.000
    Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie XG-SFP-AOC3M được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội cung cấp truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng dung lượng bảng lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn. 10GBASE SFP + Cáp quang xếp chồng (bao gồm cả hai bộ thu phát bên), 3 mét, Cáp quang Ruijie XG-SFP-AOC1M với mô-đun SFP cho kết nối cổng 1Gbps, SFP + 10Gbps SFP + 10Gbps Bộ chuyển mạch Ruijie S2910 và sê-ri S5750-H. .

    Lắp đặt camera tân phú RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850

    RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850

    9.047.500
    Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 phù hợp với đầu cắm LC, có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt, di chuyển. Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 có khả năng truyền và nhận tín hiệu tốt và ổn định cao. Nhờ vào bước sóng hoạt động 1550nm, với khoảng cách tối đa là 40km cho những kết nối point-to-point..

    Lắp đặt camera tân phú khóa khách sạn PHGLOCK RF8169

    khóa khách sạn PHGLOCK RF8169

    2,200,000 VNĐ
    Khóa thẻ từ khách sạn PHGLOCK RF8169 là một dòng sản phẩm của khóa thông minh đang được rất nhiều các khách sạn, resort ứng dụng. Trong thời đại mà lĩnh vực du lịch, dịch vụ đang trên đã tăng trưởng mạnh mẽ thì sản phẩm này ngày càng được ưa chuộng bởi sự tiện lợi và thông minh mà nó đem lại. Vậy khóa thẻ từ là gì và ứng dụng trong việc khóa thẻ từ khách sạn trong quản lý khách sạn như thế nào? Mời quý khách hàng tham khảo bài viết dưới đây.

    Lắp đặt camera tân phú RUIJIE XG-SFP-AOC1M

    RUIJIE XG-SFP-AOC1M

    4.207.500
    Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie XG-SFP-AOC1M được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội cung cấp truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng dung lượng bảng lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn. .

    Lắp đặt camera tân phú khóa tủ PHGLOCK CLF9021

    khóa tủ PHGLOCK CLF9021

    1,700,000 VNĐ
    Khóa cửa vân tay PHGLOCK CLF9021 là loại khóa cực kỳ thông minh, chỉ cần ấn vân tay vào khóa trong vòng 2s là cửa được mở. Đây là một trong các loại khóa cửa thông minh phổ biến hiện nay. .

    Lắp đặt camera tân phú RUIJIE RG-WALL 1600-M6600-LIS-1Y

    RUIJIE RG-WALL 1600-M6600-LIS-1Y

    49.500.000
    RG-WALL 1600-M6600-LIS-1Y thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, công nghệ vượt trội. Mang sức mạnh vượt trội đủ để đáp ứng như cầu phát wifi tại những khu vực công cộng. Thiết bị tường lửa RG-WALL 1600-M6600-LIS-1Y Bundle Package phù hợp cho những khu vực rộng lớn như sân bãi, biển cảng,…cung cấp chuyển tiếp dữ liệu người dùng Wi-Fi, bảo mật và kiểm soát truy cập nâng cao một cách dễ dàng.Hỗ trợ chống vi-rút: Lọc vi-rút dựa trên giao thức HTTP \ FTP \ SMTP \ POP3 \ IMAP, Lọc vi-rút để truyền tệp tin IM, lọc vi-rút VPN lưu lượng truy cập, chặn một số tệp cụ thể, cập nhật vi-rút cơ sở dữ liệu trực tuyến. .

    Lắp đặt camera tân phú khóa tủ PHGLOCK CL9022

    khóa tủ PHGLOCK CL9022

    1,500,000 VNĐ
    Hiện nay những dòng khóa thông minh đã không còn xa lạ với người tiêu dùng. Để tránh được việc bạn ra ngoài mà quên không khóa cửa hoặc việc mang theo chìa khóa đem lại cho bạn cảm giác phiền phức và có thể đánh mất chìa khóa. Tuy nhiên những dòng khóa điện tử thông minh luôn có những giải pháp dành cho bạn với những cách mở cửa như: vân tay, thẻ từ, mã số,...Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu về ưu điểm và nhược của nhũng cách mở cửa mà khóa điện tử thông minh mang lại nhé..

    Lắp đặt camera tân phú RUIJIE RG-WALL 1600-M5100-LIS-1Y

    RUIJIE RG-WALL 1600-M5100-LIS-1Y

    41.250.000
    RG-WALL 1600-M5100-LIS-1Y Bundle Package thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, công nghệ vượt trội. Mang sức mạnh vượt trội đủ để đáp ứng như cầu phát wifi tại những khu vực công cộng. Thiết bị tường lửa RG-WALL 1600-M5100-LIS-1Y Bundle Package phù hợp cho những khu vực rộng lớn như sân bãi, biển cảng,… cung cấp chuyển tiếp dữ liệu người dùng Wi-Fi, bảo mật và kiểm soát truy cập nâng cao một cách dễ dàng. Hỗ trợ 1 console port, 1 cổng USB cho client và 2 cổng USB cho server. Flash: 2GB - Memory: DDR3 2GB - Ổ cứng 32GB Throughput lên tới 3.5Gbps, độ trễ 4μs, Hỗ trợ tối"Firewall thế hệ mới 42 cổng GE BASE-T (RJ45) + 2 cổng SFP Hỗ trợ 1 console port, 1 cổng USB cho client và 1 cổng USB cho server. Flash: 16GB - Memory: DDR3 4GB - Ổ cứng 64GB .

    Lắp đặt camera tân phú khóa cửa tủ Phglock CL9988C

    khóa cửa tủ Phglock CL9988C

    800,000 VNĐ
    Khóa cửa tủ CL9988C là khóa chuyên dùng nhất hiện nay, với thiết kế tinh xảo, đẹp mắt phù hợp với những ngôi nhà hiện đại sang trọng, ngoài ra những ngôi nhà có thiết kế đơn giản khi gắn loại khóa này cũng tăng thêm phần sang trọng cho ngôi nhà, ngoài ra chức năng bảo mật vô cùng cao. Đây được coi là sản phẩm đáng để sử dụng tăng phần bảo đảm an toàn cho căn nhà của bạn.

    Lắp đặt camera tân phú khóa khách sạn PHGLOCK RF8106

    khóa khách sạn PHGLOCK RF8106

    1,600,000 VNĐ
    Khóa thẻ từ khách sạn PHGLOCK RF8106 là một dòng sản phẩm của khóa thông minh đang được rất nhiều các khách sạn, resort ứng dụng. Trong thời đại mà lĩnh vực du lịch, dịch vụ đang trên đã tăng trưởng mạnh mẽ thì sản phẩm này ngày càng được ưa chuộng bởi sự tiện lợi và thông minh mà nó đem lại. Vậy khóa thẻ từ là gì và ứng dụng trong việc khóa thẻ từ khách sạn trong quản lý khách sạn như thế nào? Mời quý khách hàng tham khảo bài viết dưới đây:.

    Lắp đặt camera tân phú RUIJIE RG-WALL 1600-X9300-LIS-1Y

    RUIJIE RG-WALL 1600-X9300-LIS-1Y

    217.250.000
    RG-WALL 1600-X9300-LIS-1Y là bộ sưu tập tường lửa thế hệ tiếp theo cung cấp các tính năng bảo mật, định tuyến và chuyển mạch tất cả trong một với nhiều loại giao diện mở rộng và cấu hình linh hoạt. 18 cổng GE BASE-T (RJ45) + 8 cổng SFP+ + 16 cổng SFP Hỗ trợ 1 console port, 1 cổng USB cho client và 1 cổng USB cho server. Flash: 32GB - Memory: DDR3 16GB - Ổ cứng 240GB Throughput lên tới 80Gbps, độ trễ 3μs Hỗ trợ tối đa 12.000.000 phiên đồng thời Hỗ trợ 10K IPsec tunnel, IPsec VPN Throughput: 50Gbps .

Gói camera giá rẻ
  • Lắp đặt camera tân phú Bộ 4 Camera IP Wifi Dahua DH-IPC-HDW1230DT-STW

    Bộ 4 Camera IP Wifi Dahua DH-IPC-HDW1230DT-STW

    5.800.000
    Bộ 4 Camera IP Wifi Dahua DH-IPC-HDW1230DT-STW thương hiệu Dahua, Cảm biến CMOS 2.0 MP hình ảnh sắc nét,tích hợp mic và loa đàm thoại 2 chiều âm thanh to rõ, hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ lên đến 128gb có hồng ngoại ban đêm tầm xa 30m phù hợp lắp cho gia đình, văn phòng, ....

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Kit Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW

    Bộ Kit Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW

    5.400.000
    Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW là camera mạng WiFi Bullet tiêu cự cố định 2.0 MP IR với các công nghệ thông minh như đàm thoại 2 chiều, Phát hiện chuyển động, giả mạo video, phát hiện âm thanh, chuẩn nén hình ảnh H.265+, hồng ngoại ban đêm 30m phù hợp lắp ngoài trời kết hợp cùng bộ kit DHI-NVR1104HS-W-S2.

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera IP Giá Rẻ Dahua DH-HFW1230S1P

    Bộ Camera IP Giá Rẻ Dahua DH-HFW1230S1P

    5.900.000
    Bộ camera IP giá rẻ Dahua DH-IPC-HFW1230S1P-S5 là dòng camera IP hỗ trợ POE có độ phân giải 2.0 MP, chất lượng hình ảnh sắc nét. Hỗ trợ chế độ quan sát ngày đêm (ICR),chống ngược sáng (DWDR, Chức năng tự động cân bằng trắng (AWB), Chức năng tự động bù sáng (AGC).Chống ngược sáng (BLC), Chức năng chống nhiễu (3D-DNR) phù hợp lắp ngoài trời hoặc các khu vực có khi hậu khắc nghiệt..

  • Lắp đặt camera tân phú Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình

    Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình

    5,900,000 VNĐ
    Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình DAHUA DH-IPC-HDW1230T1-S5 hình ảnh Full HD sắc nét, độ sáng cao, hỗ trợ công nghệ IP POE cho phép cấp nguồn cho camera trên cáp Ethernet, hỗ trợ hồng ngoại ban đêm thông minh 30m. Phù hợp lắp đặt cho gia đình, văn phòng, cửa hàng, ....

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Cho Xưởng Sản Xuất Giá Rẻ

    Bộ Camera Ip Cho Xưởng Sản Xuất Giá Rẻ

    6.600.000
    Trọn bộ Camera Kbvision KX-A2111N2 là dòng sản phẩm camera KX-Series nhập khẩu chất lượng tốt,thiết kế nhỏ gọn đẹp mang tính thẩm mỹ cao ,hỗ trợ đèn LED SMD công nghệ mới giúp cho hiệu suất phát sáng cao, ánh sáng đồng đều, tự điều chỉnh công suất chống lóa, tiết kiệm điện năng, tăng cao tuổi thọ của camera .

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Giá Rẻ Cho Kho Bãi

    Bộ Camera Ip Giá Rẻ Cho Kho Bãi

    6,400,000 VNĐ
    KBVISION KX-A2101N2-D là dòng camera IP 2.0MP H265+ chính hãng, chất lượng cao. Sản phẩm camera quan sát KBVISION chất lượng siêu nét đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất..